Skólinn var settur formlega í morgun, 17. ágúst. Skólameistari hélt stutta tölu og í framhaldinu var nýnemum skipt niður í fjórar stofur. Þar var farið yfir nokkra ganglega hluti er varðar námið og skólann. Að því loknu hófst ratleikur. Nemendum var skipt í 2-3 manna hópa og áttu þeir að leysa þrautir víðsvegar um skólann og ættu þeir nú að þekkja húsnæði skólans nokkuð vel. Að því loknu var nýnemum boðið í hádegismat í mötuneyti skólans. Við minnum eldri nemendur á að nú er opið fyrir töflubreytingar, nemendur geta séð hvaða áfangar eru í boði hér á heimasíðu skólans og gert breytingar á sinni stundatöflu í Innu (leiðbeiningar á heimasíðunni). Kennsla hefst síðan á morgun skv. stundatöflu. Á meðfygljandi mynd má sjá sigurvegara dagsins - til hamingju strákar! 

nýnemum skipt niður í fjórar stofur. Þar var farið yfir nokkra ganglega hluti er varðar námið og skólann. Að því loknu hófst ratleikur. Nemendum var skipt í 2-3 manna hópa og áttu þeir að leysa þrautir víðsvegar um skólann og ættu þeir nú að þekkja húsnæði skólans nokkuð vel. Að því loknu var nýnemum boðið í hádegismat í mötuneyti skólans. Við minnum eldri nemendur á að nú er opið fyrir töflubreytingar, nemendur geta séð hvaða áfangar eru í boði hér á heimasíðu skólans og gert breytingar á sinni stundatöflu í Innu (leiðbeiningar á heimasíðunni). Kennsla hefst síðan á morgun skv. stundatöflu. Á meðfygljandi mynd má sjá sigurvegara dagsins - til hamingju strákar!Skólinn var settur formlega í morgun, 17. ágúst. Skólameistari hélt stutta tölu og í framhaldinu var nýnemum skipt niður í fjórar stofur. Þar var farið yfir nokkra ganglega hluti er varðar námið og skólann. Að því loknu hófst ratleikur. Nemendum var skipt í 2-3 manna hópa og áttu þeir að leysa þrautir víðsvegar um skólann og ættu þeir nú að þekkja húsnæði skólans nokkuð vel. Að því loknu var nýnemum boðið í hádegismat í mötuneyti skólans. Við minnum eldri nemendur á að nú er opið fyrir töflubreytingar, nemendur geta séð hvaða áfangar eru í boði hér á heimasíðu skólans og gert breytingar á sinni stundatöflu í Innu (leiðbeiningar á heimasíðunni). Kennsla hefst síðan á morgun skv. stundatöflu. Á meðfylgjandi mynd má sjá sigurvegara dagsins - til hamingju strákar!

Please publish modules in offcanvas position.