Útskrift 21. desember
Útskrift 21. desember
Jafnrétti - Virðing - Fjölbreytileiki
Jafnrétti - Virðing - Fjölbreytileiki
Fjölbreytt nám
Fjölbreytt nám
Previous Next Play Pause
1 2 3

Formenn Viskuklúbbs, Leiklistarklúbbs, Íþróttaklúbbs, Tónlistarklúbbs, Kvikmynda- og ljósmyndaklúbbs, GEY-klúbbs og Femínistaklúbbs hafa undanfarna daga verið að kynna starfsemi sína á snapchat. Í gær voru formenn síðan með kynningu inni á sal skólans og gafst nemendum þá tækifæri á að skrá sig í klúbbana. 
Flestir klúbbarnir hafa verið starfandi í mörg ár en Femínistaklúbburinn Bríet var stofnaður á dögunum. Fyrsti fundur klúbbsins verður á morgun, miðvikudag kl. 20:00 og eru nemendur hvattir til þess að kynna sér starfsemi klúbbsins og mæta á fund. Nemendur geta nálgast kynningarbækling á fundinum eða á skrifstofu skólans seinna í vikunni, einnig er hægt að finna frekari upplýsingar á facebooksíðu klúbbsins https://www.facebook.com/brietNFFA/

Please publish modules in offcanvas position.