fbpx

starfsfólk FVA

Fjölbrautaskóli Vesturlands býr yfir miklum mannauði, víðtækri reynslu og sérþekkingu. 

Kennarar bjóða upp á vikulega viðtalstíma, nemendur og forráðamenn hafi samband við viðkomandi kennarar til að nýta sér hann.

NafnStarfNetfangViðtalstími
Aldís Ýr ÓlafsdóttirKennari (AÝÓ) - Bókfærsla, upplýsingatæknialdis@fva.isFös. kl. 10:45
Anna Bjarnadóttir
Kennari (AB) - Íþróttiraone@fva.is
Arnar SigurgeirssonKennari (ASI) - Félagsvísindiarnar@fva.isÞri. kl. 10:45
Arndís Halla GuðmundsdóttirKennari (AHG) - Starfsbrautarndis@fva.isÞri. kl. 9:40
Áslaug B GuttormsdóttirKennari (ÁBG) - Starfsbrautaslaugb@fva.isÞri. kl. 13:05
Áslaug GuðmundsdóttirKennari (ÁG) - Íþróttiraslaug@fva.isÞri. kl. 10:45
Ástþór Helgi HjálmarssonKennari (ÁHH) - Bygginga- og mannvirkjagreinarastthor@fva.isÞri. kl. 9:40
Birna Björk SigurgeirsdóttirKennari (BBS) - Samfélagsgreinarbirna@fva.isFim. kl. 9:40
Björg BjarnadóttirBókasafn (BJB)bjorgb@fva.is-
Bryndís GylfadóttirBryndís GylfadóttirNáms- og starfsráðgjafibryndisg@fva.isMán/Mið kl. 9-15, Fös kl. 9-12
Brynjar KristjánssonKennari (BRK) - Málmiðngreinarbrynjar@fva.isFös. kl. 9:40
Böðvar A EggertssonKennari (BAE) - Málmiðngreinarbodvar@fva.isÞri. kl. 9:40
Davíð Reynir SteingrímssonKennari (DRS) - Rafiðngreinardavidreynir@fva.isÞri. kl. 9:40
Dröfn GuðmundsdóttirKennari (DG) - Enskadrofng@fva.isFös. kl. 9:40
Dröfn ViðarsdóttirAðstoðarskólameistari (DV)drofn@fva.is-
Elsa Jóna BjörnsdóttirMötuneytielsa@fva.is-
Finnbogi RögnvaldssonKennari (FR) - Eðlisfræði, jarðfræði, landafræðifinnbogi@fva.isÞri. kl. 10:45
Fjóla LúðvíksdóttirRæstingfjola@fva.is-
Frank HeinrichasKennari (FH) - Danskafrank@fva.isÞri. kl. 9:40
Friðmey Barkar BarkardóttirMötuneytifridmey@fva.is-
Garðar NorðdahlKennari (GN) - Í leyfigardar@fva.is
Guðfinnur Þór LeóssonStarfsbrautgudfinnur@fva.is-
Guðjón Friðbjörn JónssonKennari (GFJ) - Tréiðngreinargudjonf@fva.is-
Guðlaugur Þór BrandssonKennari (GÞB) - Stærðfræðigulli@fva.isFim. kl. 9:40
Guðmundur Þór ÞorsteinssonKennari (GÞÞ) - Rafiðngreinargudmundur@fva.isFim. kl. 10:45
Guðrún Lind GísladóttirFjármálastjórigudrung@fva.is-
Guðrún Sigríður GuðmundsdóttirNáms- og starfsráðgjafi (GSG)gudruns@fva.isMán-fim kl. 9-15, fös kl. 9-12
Gunnar Björn GuðmundssonKennari (GBG) - Leiklistgunnarbg@fva.is-
Gunnar Hallberg GunnarssonRæstinggunnihg27@gmail.com-
Gunnar Sigurgeir RagnarssonKennari (GSR) - Tréiðngreinargunnarsr@fva.isÞri. kl. 9:40
Helena ÓlafsdóttirKennari (HÓ) - Í leyfihelenao@fva.is
Helena ValtýsdóttirKennari (HV) - Enskahelval@fva.isFim. kl. 9:40
Hildur Karen AðalsteinsdóttirKennari (HKA) - Íþróttir, lífsleiknihildurkaren@fva.isÞri. kl. 10:45
Hugrún VilhjálmsdóttirMatráðurhugrun@fva.is-
Hörður HallgrímssonKennari (HÖH) - Málmiðngreinarhordurhall@fva.is
Íris Björg JónsdóttirSkólahjúkrunarfræðingur, forvarnarfulltrúiiris@fva.isMán. kl. 12-16. Þri. og fim. kl. 9-16
Jófríður María GuðlaugsdóttirSkólaritarijofridur@fva.is-
Jóna Björg HowardVistarstjóri (JBH)jona@fva.is-
Jóhanna ÓlafsdóttirKennari (JÓ) - Hjúkrunarfræði, heilbrigðisgreinarjohanol@fva.isEftir samkomulagi
Jónína Halla VíglundsdóttirÁfangastjóri (JHV)jonina@fva.is-
Kjartan Brjánn PéturssonKennari () - Stærðfræðikjartan@fva.isFim. kl. 9:40
Kristinn H. GuðbrandssonKennari (KHG) - Tréiðngreinarkristinng@fva.isMið. kl. 11:35
Kristín Edda BúadóttirKennari (KEB) - Íslenska, hjúkrunkristine@fva.isÞri. kl. 9:40
Kristín Luise KötterheinrichKennari (KLK) - Þýskakristin@fva.isÞri. kl. 10:45
Leó RagnarssonUmsjónarmaður húsnæðis, innkaupastjórileor@fva.is-
Ludmila Pála ErmolinskayaKennari (LE) - Enskaludmila@fva.is-
Margrét Þóra JónsdóttirKennari (MÞJ) - Næringarfræðigreta@fva.is-
Marta Dögg PálmadóttirKennari (MP) - Í leyfimarta@fva.is-
Ólöf Húnfjörð SamúelsdóttirKennari (ÓS) - Félagsvísindiolofsam@fva.isMið. kl. 14:00
Rán HöskuldsdóttirKennari (RÁN) - Íslenskaran@fva.isMán. kl. 14:00
Sandra Y CastilloKennari (SYC) - Spænska, íslenska sem annað málsandra@fva.isFös. kl. 10:45
Sigríður Hrefna JónsdóttirGæðastjóri, verkefnastjóri mannauðsmála, persónuverndarfulltrúisighrefna@fva.is-
Sigríður RagnarsdóttirKennari (SR) - Stærðfræðisigga@fva.isMán. kl. 10:45
Sigurgeir SveinssonKennari (SS) - Bygginga- og mannvirkjagreinarsigurgeir@fva.is-
Stefanía Marta KatarínusdóttirKennari (SMK) - Starfsbrautstefania@fva.isÞri. kl. 9:40
Steingrímur BenediktssonKennari (ST) - Efnafræði, líffræði, náttúruvísindisteinben@fva.isFim. kl. 10:45
Steinunn Inga ÓttarsdóttirSkólameistaristeinunn@fva.is-
Svanhildur S RíkharðsdóttirStarfsbrautsvanhildur@fva.is-
Sævar Berg SigurðssonKennari (SBS) - Rafiðngreinarsaevarb@fva.isFös. kl. 11:45
Trausti GylfasonKennari (TG) - Rafiðngreinartrausti@fva.isFös. kl. 10:45
Unnar Þorsteinn BjartmarssonKennari (UÞB) - Bygginga- og mannvirkjagreinarunnar@fva.is-
Viktor Ýmir ElíassonKennari (VÝE) - Rafiðngreinarviktor@fva.isMán. kl. 09:40
Vilborg BjarkadóttirKennari (VIB) - Listgreinarvilborg@fva.is-
Þorbjörg RagnarsdóttirKennari (ÞR) - Raungreinarthorra@fva.isFös. kl. 9:40