fbpx

FVA

JAFNRÉTTI – VIRÐING – FJÖLBREYTILEIKI

Skólaganga síðasta vetrardag

Á morgun, síðasta vetrardag kl. 11:30, stendur Heilsueflingarteymið fyrir skólagöngu fyrir nemendur og starfsfólk í seinni tvöfalda tímanum. Þá fylgja kennarar nemendum að aðalanddyrinu og merkja við. Heilsueflingarteymið vísar veginn og verður gengin 30-60 mín löng...

read more

Lýðræðisfundur 11. mars – Niðurstöður

Þann 11. mars sl. fór fram lýðræðisfundur í FVA þar sem nemendur og starfsmenn ræddu m.a. umbætur í skólastarfinu og hvar tækifærin liggja. Nú hafa stjórnendur skólans farið yfir niðurstöður fundarins og áfram verður unnið með þær á næstunni. Stjórn NFFA fær einnig...

read more

Sérúrræði í lokaprófum

Nú hefur verið opnað fyrir umsóknir um sérúrræði í lokaprófum inni á Innu. Sérúrræðin geta verið ýmis konar, t.d. upplestur á prófi, seta í fámennri stofu eða próf á lituðum blöðum. Sjá frekari upplýsingar um sérúrræði hér. Umsóknarfrestur er til og með 22. apríl....

read more

Á döfinni

apríl 2021

MO
TU
WE
TH
FR
SA
SU
29
30
31
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
1
2
Events for 1 apríl
No Events
Events for 2 apríl
No Events
Events for 3 apríl
No Events
Events for 4 apríl
No Events
Events for 5 apríl
No Events
Events for 6 apríl
No Events
Events for 7 apríl
No Events
Events for 8 apríl
No Events
Events for 9 apríl
Events for 10 apríl
No Events
Events for 11 apríl
No Events
Events for 12 apríl
No Events
Events for 13 apríl
No Events
Events for 14 apríl
No Events
Events for 15 apríl
No Events
Events for 16 apríl
No Events
Events for 17 apríl
No Events
Events for 18 apríl
No Events
Events for 19 apríl
No Events
Events for 20 apríl
No Events
Events for 21 apríl
No Events
Events for 22 apríl
Events for 23 apríl
No Events
Events for 24 apríl
No Events
Events for 25 apríl
No Events
Events for 26 apríl
No Events
Events for 27 apríl
No Events
Events for 28 apríl
No Events
Events for 29 apríl
No Events
Events for 30 apríl
No Events

Bóknám

Í FVA er bóknám sem lýkur með stúdentsprófi. Skólinn leggur áherslu á að allir séu velkomnir, fái viðfangsefni við hæfi, vinni vel, líði vel og nái góðum árangri. Skólinn býr nemendur undir nám við allar deildir háskóla.

Verknám

FVA býður upp á nám til starfsréttinda í húsasmíði, húsgagnasmíði, rafvirkjun, vélvirkjun og á sjúkraliðabraut. Hægt er að stunda nám til stúdentsprófs samhliða öllu starfsréttindanámi. 

Dreifnám

FVA býður upp á dreifnám í húsasmíði, vélvirkjun og á sjúkraliðabraut. Námið er skipulagt sem fjarnám með staðbundnum lotum. Námið er verkefnadrifið, námshraði einstaklingsbundinn og hentar því vel með vinnu.

FVA á Facebook

Þegar við leggjum af stað, 1130: Ekki hópast í anddyrið heldur dreifa ykkur vel FYRIR UTAN skólann. Við ætlum að leggja af stað stundvíslega svo það dreifist mátulega úr hópnum.Minnum á sóttvarnir – þið vitið hvað það þýðir og metið sjálf hvort/hvenær þið þurfið grímu (ef minna en 1m á milli).Og munið að skrá í Strava klúbbinn okkar 😊 ... Sjá meiraSjá minna
Skoða á Facebook

Í hnotskurn


FVA tekur þátt í verkefninu 
Heilsueflandi framhaldsskóli frá haustinu 2011 og starfandi er stýrihópur sem vinnur að markmiðum heilsu- og forvarnarstefnu skólans. 


FVA hefur hlotið jafnlaunavottun og hefur heimild Jafnréttisstofu til að nota jafnlaunamerkið. FVA er sjöundi framhaldsskóli landsins til að ná þessum áfanga.  

FVA er grænfánaskóli og leggur áherslu á umhverfismál. Skólinn tekur þátt í innleiðingu Grænna skrefa í ríkisrekstri þar sem unnið er markvisst að umbótum í þágu umhverfisins.


FORELDRAHANDBÓK
Hér má finna upplýsingar um allt það sem nýnemar og foreldrar/forráðamenn þurfa að vita um nám við FVA. Hvaða þjónusta stendur til boða? Hvernig eru fjarvistir reiknaðar? Hvernig eru veikindi tilkynnt? Allt um það og miklu meira!


VIÐBRAGÐSÁÆTLUN
Skipulögð og samræmd viðbrögð stjórnenda FVA meðan hætta steðjar að tryggja að hægt sé að halda uppi lágmarksþjónustu og tryggja öryggi nemenda og starfsmanna.


Skruddan, fréttabréf FVA, kemur út vikulega. Þar eru helstu tíðindi af skrifstofuganginum og úr skólalífinu auk tilkynninga um fundi og áhugaverða viðburði á sviði menntamála. Allir geta gerst áskrifendur!